beauty tips tamil ,beauty tips by tamil actress,

Loading...

கடைசியாக பால் போன்ற அழகுடைய தமன்னா பாட்டியா அழகின் இரகசியங்களை வெளியிட்டுள்ளார். நடிகைகள் தங்கள் அழகை பராமரிக்க எந்த அளவிற்கு செல்ல முனைகின்றனர், ஆனால் தமன்னா திரைப்படத் துறையில் அவரது போட்டியாளர்களில் இருந்து மிகவும் வித்தியாசமாக தெரிகிறார். அவரது திரையுலலகை சாந்த் சே ரோசன் செஹ்ரா அவரது பிரகாசமாக மிகவும் பொருத்தமானது.
ஏவி.எம்.புரொடக்ஷன்ஸ் பெண் ஆபத்தான இரசாயன ஒப்பனையில் இருந்து தன்னை மற்றியிருக்கிறார் என்று தெரியவந்துள்ளது. அவரது ஒளிரும் பால் போன்ற தோலே முதல் தோற்றத்திலேயே பார்வையாளர்களை ஈர்க்கிறது. பார்வையாளர்கள் இணை நட்சத்திரங்கள் எப்போதும் அவரது பணி ஒரு பகுதியாக தீவிர வெத்தர்ஸ் மற்றும் பால் போன்ற பிரகாசிக்கும் முகத்தை அவர் பராமரிக்க முடியும் என்று எனக்கு தெரியவில்லை. நிறம், ஆனால் ஒரு மிக பிளாட் மற்றும் மெலிதான எண்ணிக்கை மட்டுமன்றி, வேறு நடிகைகள் தன் மீது பொறாமை கொள்ள இது அவரது பெரிய சொத்தாகும்.
எல்லோருக்கும் ஆச்சரியம், தமன்னா மற்றவர்களை போல தோல் பற்றி பார்த்துக்கொள்ள மாட்டேன் ” என்றார். என் அம்மா எனக்கு சேர்த்த நேர்மை மற்றும் மற்ற விலையுயர்ந்த ஒப்பனை பயன்பாடு தான் என்றார்”,” நான் “கிரீம்கள் பயன்படுத்த முடியாததர்கு எதிராக உள்ளார்.

unnamed
நிறம் தன் அழகை பராமரிக்க தன் அழகான முகம், முடி மற்றும் அமைப்பை கவனித்து கொள்ள வேண்டும் என்றார் மரபணு, அதனைத் தவிர்க்க முடியாது என்றாலும். இந்த அழகான பெண் அவளை இப்போது வெளிப்படுத்திய தன் அழகை பராமரிக்க தனது வழக்கமான ஒரு கண்டிப்பான திட்ட முறையை கடைபிடித்து வருகிறார்.
தமன்னா வெளியிட்டுள்ள சில அழகுக் குறிப்புகள் இதோ: –
– அவள் எப்போதும் சைவம் உணவை விரும்புகிறாள்.
– அவள் தயிருக்கு ஒரு பெரிய விசிறி மற்றும் அவர் எப்போதும் அவரது உடலை அமைதியாக வைத்துக் கொள்ள தயிர் சேர்க்கலாம்.
– தமன்னா வறுத்த உணவை முற்றிலும் வெறுக்கிறார் தன் உருவத்தை பராமரிக்க பதப்படுத்தப்பட்ட உணவுகளைக் தவிர்க்கிறார்.
– நீர், சூப்கள் மற்றும் பழ சாறுகள், நிறைய குடிப்பார் மற்றும் அவரது தோல் எப்போதும் நீரேற்றம் தெரிகிறது ஏன கூறுகிறார்.
– அவள் பாதாம் முழு கையைளவு மற்றும் ஒரு சிறிய தேன் கலந்து மந்தமாக தண்ணீர் குடிப்பதன் மூலம் அவரது நாள் தொடங்குகிறது.

unnamed-142
– அவர் சர்க்கரை மற்றும் சர்க்கரை பொருட்களை தவிர்க்கிறார்.
– ஷுட்டிங் இல்லை என்றால், அவர் முழுமையாக செய்ய தவிர்க்கிறார்.
– அவள் எப்போதும் தீங்கு அலங்காரம் அல்லாது சிகை பயன்படுத்தி இல்லாமல் எளிமையாக இருக்க விரும்புகிறால்.
– அவருக்கு பிடித்த பிராண்ட் உதட்டுச்சாயம் எஸ்டீ-லாடெர் ஆகும்.
– அவர் உடற்பயிற்சி தினமும் செய்து, எப்போதும் தன்னுடைய பயிற்சியாளரின் ஆதரவுடன் தனது AB க்ரஞ்சஸ் கார்டியோ, எடைகளை இழக்க கை பயிற்சிகளை மேற்க் கொள்கிறார். அவர் குறைந்தது ஒரு மணி நேரம் உடற்பயிற்சி மையத்தில் ஒரு நாளை செலவழிக்கிறார்.
தமன்னா கண்டிப்பாக அவரது சுகாதார மற்றும் அழகு பராமரிப்புக்கு உருதுனையான யோகா பயிற்சிகள் பின்வருமாறு.
தமன்னா தனது ஃபேஸ் பேக்குக்கு கடலை மாவு, வேம்பு, மஞ்சள் பயன்படுத்துகிறார்.
தமன்னா அவள் முடிக்கு ஷாம்பு பயன்படுத்தாமல். அவரது உச்சந்தலையில் மற்றும் முடியை சுத்தம் செய்ய வீட்டில் மூலிகை பொடி தயார் செய்கிறார். மூலிகையால், கூந்தலை கழுவி சிகக்காய், பப்பாளி மற்றும் ஆம்லா பயன்படுத்துகிறார். அவள் முடியை தினமும் கட்டாயம் கழுவுகிறார் அதுவே அவரது முடிக்கு மிகவும் பளபளப்பைத் தருகிறது.

unnamed (13)
நாள் முடிவில், அவர் எப்போதும் படுக்கைக்கு செல்லும் முன் முற்றிலும் அவரது ஒப்பனையை நீக்குவதில் கவனமாக உள்ளார்.
அவர் அடிக்கடி தனது தோலுக்கு மூலிகை ஸ்கரப்புகள் பயன்படுத்துகிறார்.
தமன்னா அவள் சிரிப்பை ஒருபோதும் மறந்ததில்லை அவள் எப்போதும் எல்லோராலும் அறியப்படுவதற்கு அதுவே காரணமாகும் என்கிறார்.
இப்போது தமன்னாவின் அழகு இரகசியங்களை அறியப்பட்ட நிலையில், பெண்களே இதை கடைபிடியுங்கள்!

Loading...
5330
-
100%
Rates : 7