இந்தியாவில் கிடைக்கும் 10 சிறந்த தோல் வெண்மைக்கான‌ சோப்புகள்,tamil beauty care tips,tamil beauty tips in tamil

Loading...

சிறந்த‌ 10 தோல் வெண்மைக்கான‌ சோப்புகள்

shahnaz-husain-shafair-ayurvedic-fairness-soap
1. ஷானாஸ் ஹுசைன் ஷாஃபெயர் ஆயுர்வேத சோப்:
ஷனாஸ் ஹுசைன் சோப் உங்கள் தோலுக்கான நன்மையை மேம்படுத்த உதவும் மஞ்சள், குங்குமப்பூ மற்றும் தேனின் நன்மையைத் தருகிறது. இந்த கிளன்சிங் சோப் உங்கள் தோலை புதுப்பிக்கச் செய்து நல்ல பிளீச்சிங் போல பயன்படித்தப்பட்டு மற்றும் குங்குமப்பூ தோலை வெண்மையாக்கி சிறந்த விளைவினைத் தருகிறது. இந்த சோப்பு சுத்திகரிப்பது மட்டுமல்லாமல் உங்கள் தோலுக்கு தேவையான ஈரப்பதத்தையும் கொடுக்கிறது.
2. அவான் இயற்கை வெண்மையைத் தரும் பார் சோப்:

avon-naturals-fairness-bar-soap
அவான் இயற்கை வெண்மையைத் தரும் பார் சோப் திறம்பட உங்கள் தோல் தொனியின் ஒளியேற்றத்திற்கு உதவும் தூய இயற்கை பொருட்களின் ஒரு கலவையாக‌ உள்ளது. சோப் பட்டியில் எந்த எரிச்சலும் இல்லாமல் மென்மையான தோல் உணர்வினை விட்டு, மிதமான மற்றும் மென்மையான தூய்மையான தோலினை வழங்குகிறது. இந்த சோப்பின் மேலும் ஒரு நன்மை என்னவென்றால் எந்த தோல் வகைக்கும் ஏற்றது என்று ஆகிறது.
3. ஓரிஃப்ளேம் எசென்ஷியல்ஸ் சோப்:

oriflame-essentials-fairness-soap (1)
ஓரிஃப்ளேம் எசென்ஷியல்ஸ் சோப் சிறப்பான‌ ஒரு சரும வெளுப்பு சிக்கலை முறைப்படுத்துகிறது. இந்த சோப் கோடைகாலம் மற்றும் குளிர்காலத்திற்கும் சரியானத் தேர்வாகிறது, மென்மையான மற்றும் கிரீம் அடிப்படையிலானதாக இருக்கிறது. இந்த சோப்பு ஆழமாக சுத்தமாக்கி மற்றும் அதன் செயலில் தோல் வெளுப்புக்கான‌ முகவராக‌ உங்கள் தோல் தொனியின் ஒளியேற்றத்துக்கு உதவுகிறது.
4. லோட்டஸ் ஹெர்பலின் அதிமதுரம் வெள்ளை தோலுக்கான‌ வெண்மை சுத்தப்படுத்திகள்:

lotus-herbals-licorice-white-skin-whitening-cleanser (1)
லோட்டஸ் ஹெர்பலின் அதிமதுரம் வெள்ளை தோல் வெண்மை சுத்தப்படுத்திகள் தோலில் உள்ள மெலனின் உற்பத்தியை கட்டுப்படுத்தும், மேலும் உங்கள் தோல் பளபளப்பினை இயற்கையாக அதிகரிக்கிறது. இந்த சோப்பு தோல் வெண்மைக்கு வசதியாகி மற்றும் எந்த கருப்புள்ளிகளையும் குறைத்து அவை தூய இயற்கை வடிவத்தில் அதிமதுரம் மற்றும் மஞிஸ்தாவின் வீரியத்தைக் கொண்டுள்ளது. இந்த சோப்பில் இருந்து வரும் வாசனையை வெளிப்படுத்தும் பூக்கள் மற்றும் பழங்களின் வாசனையினால் இந்த‌ சோப் நேசிக்கப்படுகிறது.
5. வில்சிசி பளபளப்பாக்கும் சோப்:

vlcc-insta-glow-fairness-soap-review
வீல்சிசி பளபளப்பாக்கும் சோப் உங்கள் முகம் மற்றும் உடல் இரண்டிலும் பயன்படுத்தலாம். அது சிறப்பாக, ஆழமான அழிப்பு நடவடிக்கையை வழங்கும் இயற்கை பொருட்களைக் கொண்டிருக்கிறது. இது ஈரப்பதத்தை மீண்டும் சேர்க்கிறது மற்றும் தோலுக்கு வறட்சி ஏற்படுத்தாமல் தடுக்கிறது. சுத்தப்படுத்துதல் பொருட்கள் தோலில் மென்மையான மற்றும் இனிமையானதாக இருக்க வேண்டும், மற்றும் எந்த எரிச்சலும் ஏற்படுத்தக் கூடாது. சோப் திறமையுடன் தோலினை மென்மையாக‌ செய்து மற்றும் சரும வெளுப்புக்கு உதவும் துளசி, மல்பெரி மற்றும் பாதாம் சாற்றில் அதிகம் உள்ளது.
6. வாடி ஹெர்பலின் ஆடம்பரமான குங்குமப்பூ சோப்:

Vaadi-Herbals-Luxurious-Saffron-Soap
வாடி ஹெர்பலின் சோப் குங்குமப்பூ மற்றும் ஆட்டு பாலின் நன்மையைத் தருகிறது. குங்குமப்பூ, இயற்கையான‌ வெண்மை முகவராக்கி ஐசுவரியமுள்ளவராய், சரும வெளுப்பினை அளிக்க‌ உதவுகிறது, மேலும் அது மென்மையாக மாற்றுகிறது. சோப்பு மேலும் தோலுக்கு ஒரு அழகான இயற்கை ஒளியினை அளிக்கிறது. தோல் மற்றும் இருண்ட புள்ளிகளை கட்டுப்பாட்டுக்கும் வைத்து ஒரு வெளுக்கும் முகவராக ஆடு பால் செயல்படுகிறது. இந்த சோப்பு தோலை மென்மையாக்கி மற்றும் எந்த நிறமூட்டலோடும் மதிப்பிடும் போது கறைகளைக் குறைக்கிறது.
7. வன எசென்ஷியல்ஸ் சொகுசு வெண்ணெய் சோப்:

Forest-Essentials-Luxury-Butter-Soap
வன எசென்ஷியல்ஸ் ஊட்டமளிக்கும் சோப், காவி தேன் நன்மையைக் கொண்டு வியாபிக்க பசும்பாலால், செய்யப்படுகிறது. குங்குமப்பூ தோலுக்கு பளபளப்பு மற்றும் வெண்மை நிறத்தை அளிக்க‌ உதவுகிறது. சோப் கோடைகாலம் மற்றும் குளிர்காலத்திலும் பயன்படுத்தப்படுகிறது, மிகவும் மென்மையான மற்றும் கிரீமி உள்ளது. இது மென்மையான உணர்வினை உங்கள் தோலுக்கு கொடுக்கிறது. அதன் மென்மையான மலர் வாசனை சோப் வெண்மையான‌ தோலினை தருவதால் மிகவும் நேசிக்கப்படுகிறது.
8. இயற்கை சாரம லாக்டோ டான் தெளிவு சோப்:

natures-essence-lacto-tan-clear-fairness-soap
இயற்கை சாரம லாக்டோ டான் தெளிவு சோப் மெலனின் உற்பத்தியை கட்டுப்படுத்தும், தோலின் ஆழமாக‌ கீழே சென்று வேலை செய்கிறது மற்றும் உங்கள் ஒட்டுமொத்த நன்மையையும் அதிகரிக்கிறது. அது கூடுதல் தோல் தொனியை உங்களுக்கு வழங்கப் பாடுபடுகிறது. சோப்பு தோல் வெளுப்புக்கு சிறந்த இயற்கை பொருட்களான‌ பால் மற்றும் தேனின் நன்மைகளை கொண்டுள்ளது. இது தோலுக்கு இயற்கையாக‌ ஒரு களங்கமற்ற நிறத்தைக் கொடுக்கிறது.
9. இமாமி இயல்பாக சிகப்பு முத்துக்கள் மூலிகை சோப்:

emami-naturally-fair-pearls-herbal-fairness-soap
இந்த சோப்பு இயற்கையான மூலிகைகள் மற்றும் உண்மையான முத்து தூசியினால் செய்யப்பட்டது, இவற்றினால் தோலுக்கு சிறந்த வெளுப்பினைத் தோலுக்கு தர முடியும். அது மெதுவாக உங்கள் தோலை சுத்தம் செய்து மற்றும் அதற்கு ஈரப்பதத்தை அளிக்கிறது. இந்த சோப்பு நீங்கள் அனைத்து நன்மைகளையும் பெறுவதற்கு உதவும் குங்குமப்பூ, ஆலோ வேறா, சந்தனம், அதிமதுரம் மற்றும் கெமோமில்லைக் கொண்டுள்ளது. இது தீங்கு விளைவிக்கும் புற ஊதா கதிர்களில் இருந்து தோலைப் பாதுகாக்கிறது.
10. கதர் கடலைப்பருப்பு சந்தன் சோப்:

Khadi-Haldi-Chandan-Fairness-Soap
கதர் கடலைப்பருப்பு சந்தன் சோப் சந்தனம், மஞ்சள், கற்றாழை மற்றும் தாமரை சாற்றில் உள்ள‌ ஆயுர்வேத நன்மைகள் உடைய சோப்பாகும். அது மாசு, சுருக்கங்கள் மற்றும் பாக்டீரியாவில் இருந்து தோலை பாதுகாக்க‌ திறம்பட வேலை செய்கிறது. இது பருக்கள் மற்றும் பிளாக்ஹெட்ஸ் போன்ற தோல் பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வாகிறது. சோப்களில் காணக்கூடிய வழக்கமான பயன்பாடு கொண்டு உங்கள் தோலினை பீடித்திருக்கிறது.
எங்கள் பரிந்துரைய்ன்படி தோல் வெண்மைக்கான‌ சோப்புகளை முயற்சித்து மற்றும் உங்களுக்கு பிடித்த ஒன்றை எங்களுக்கு சொல்லுங்கள்.

Loading...
26083
-
79%
Rates : 39