இந்த்யாவின் சிறந்த‌ 10 எடை இழப்பு உணவுகள்,weight loss tips tamil,loss weight tamil

Loading...

பிரபலங்கள் மெல்லிய, வளைந்த இடுப்புடைய ஓவியமாய் திகழும் பெண்கள் குண்டாக இருக்கும் பெண்களால் ஈர்க்கப்படுகின்றனர் அதிலும் குறிப்பாக பெண்கள் அதிகமான‌ ப்ளாப்பை சிந்த தீவிர முறையினை முயற்சிக்க‌ முனைகின்றனர். எந்த ஆச்சர்யமும் அந்த ஆவலை தூண்டுக்கூடிய‌ வடிவங்கள், நீங்கள் இங்குள்ள‌ எண்ணற்ற உணவு மற்றும் மேல் தன்னிச்சை மாத்திரைகள் உள்ளன. இந்த பட்டியலில் சமீபத்தில் கூடுதலாக எடை இழப்புக்கு டிராப்ஸ் வந்துள்ளது. உலகம் முழுவதும் இன்னும் எண்ணற்ற வகைகள் உள்ளன. இன்னும் சில பயனுள்ளதாக இருக்கும், சிலது ஏமாற்றத்தை விட்டு, உங்களை உண்மைய்ல் கஷ்ட்டப்படுத்துகிறது.
சிறந்த 10 எடை இழப்புக்கு உங்களுக்கு உதவக்கூடிய டிராப்ஸ்:
இங்கே உண்மையில் த‌ங்கள் வாக்குறுதிகளைக் காப்பாற்ற 10 சிறந்த எடை இழப்பு சொட்டுகள் உள்ளன. அதைப் பற்றித் தெரிந்துக் கொள்ள‌ வாசிக்கவும்:

Khadi-Haldi-Chandan-Fairness-Soap
1. நியூட்ரா தூய சொந்தங்களுக்கோ உணவு துளிகள்:
இந்த உணவு உடற்பயிற்சி இல்லாமல் ஒரு நாளுக்கு 2 பவுண்டுகள் எடை இழக்க வேண்டுமா? இந்த சொட்டுகள் உங்களுக்கு பதிலாக‌ இருக்க முடியும். இந்த உணவு சொட்டுகளினால் பின்வரும் நன்மைகளை வழங்க உறுதியளிக்கிறது:
– சிறந்த இழிவுச்சேர்க்கையெறிகை
– எடையுள்ள அளவில் குறிப்பிடத்தக்க வேறுபாடு
– குறிப்பிடத்தக்க அங்குல இழப்பு
– பசியின்மை கட்டுப்பாடு
– பூஜ்யம் சர்க்கரை பசி
– மேம்படுத்தப்பட்ட சுய நம்பிக்கை நிலைகள்
– கட்டுப்படுத்தப்பட்ட இரத்த சர்க்கரை, கொழுப்பு, மற்றும் அழுத்த அளவுகள்
– உயர் ஆற்றல் மட்டங்கள்
– வாக்குறுதிகள் உண்மையில் மயக்கும், மற்றும் பல நலன்களை அனுபவித்து தெரிந்துக் கொள்ளுங்கள்.
விலை: $ 50

Top-10-Weight-Loss-Diet-Drops-2
2. மூல சுகாதார ஆய்வகங்கள் ராஸ்பெர்ரி கேடோன்ஸ் துளிகள்:
இந்த எடை இழப்புக்கான‌ சமீபத்திய‌ப் பட்டியலில் இது சேர்க்கப்பட்டிருக்கிறது, ஆனால் அது உண்மையில் சில நல்ல முடிவுகளை வழங்கும் என்று தெரிகிறது. ஒரு முற்றிலும் சுத்தமான அமைப்பு உங்களுக்கு உதவியாக‌ இணைந்து, இந்த தயாரிப்பினை நீங்கள் ஒரு பயனுள்ள மற்றும் திறமையான வழியில் கொழுப்பில் இருந்து விடுபட உதவும். மேலும், எடை குறைதல் இதை நிறுட்திய பின்னரும் குறைவாக உள்ளதாக வ‌தந்தி நிலவுகிறது.
விலை: $ 40

Top-10-Weight-Loss-Diet-Drops-3
3. ஹாலிவுட் உணவு துளிகள்:
எடை இழக்க ஹாலிவுட் உணவு சொட்டு ஆற்றல் மற்றும் வலிமை அளவை அதிகரிக்கிறது. இந்த தயாரிப்பு கட்டுப்பாட்டின் கீழ் உங்கள் பசியின் அளவை வைத்துக் கொள்ள‌ உதவுகிறது, மிகவும் சக்தி வாய்ந்த மற்றும் நிரூபிக்கப்பட்ட கொழுப்பு எரியும் பொருட்கள் சிலவற்றை கொண்டிருப்பதாக‌ கூறுகிறார். மேலும், கொழுப்பினை எரிக்கும் செயல்முறையில் நீங்கள் இழப்பது நிரந்தரமானது என்றும் ஒரு ஒட்டுமொத்த எடை இழக்கும் ஊக்கத்தையும் பெறுகிறது.
விலை: $ 40

Top-10-Weight-Loss-Diet-Drops-4
4. அல்ட்ரா 6 உணவு துளிகள்:
நீங்கள் உண்மையான வாழ்க்கை அனுபவங்களின் நம்பிக்கையுடையவர்கள் என்றால், நீங்கள் இதை நிச்சயம் முயற்ச்சிக்கவும். மக்கள் அதன் முடிவுகளைக் கண்டு வியந்தனர். 30 நாட்கள் இடைவெளியில், தொப்பைய்ல் இருந்து கொழுப்பினை 14 பவுண்ட் இழந்துள்ள மக்களும் உள்ளனர். சொட்டு உள்ள பொருட்கள் பற்றிய சில எதிர்மறை விமர்சனங்கள் உள்ள போதும், தயாரிப்பு பற்றி நேர்மறையான விமர்சனங்களை எதிர்மறை பக்கங்களிலும் நிழலிடுகின்றன.
விலை: $ 18,85

Top-10-Weight-Loss-Diet-Drops-5
5. கிரியேட்டிவ் அருவி 1234 உணவு துளிகள்:
ஒரு ஆரோக்கியமான உணவு திட்டம் மற்றும் ஒரு நல்ல வழக்கமான உடற்பயிற்சி இணையும் போது, உணவு துளிகள் 1234, விவாதமற்ற‌ சில நல்ல முடிவுகளை கொடுக்கிறது. ஒரு டைனமிக் உணவு நிரப்பியாக, அது தீவிரத்தையும் கூட உடற்பயிற்சி இல்லாத நிலையில், எடை இழக்க உதவுவதற்காக வடிவமைக்கப்பட்டது. அது எடை இழப்பினை ஊக்குவிக்க மற்றும் நீங்கள் அதிகப்படியான கொழுப்பினை இழக்கும் முறைய்ல் நீங்கள் எடையை பராமரிக்க உதவும் பொருட்கள் இதில் உள்ளது.
விலை: $ 55

Top-10-Weight-Loss-Diet-Drops-6
6. உருமாற்றம் துளிகள்:
இதிலுள்ள‌ 20 பல்வேறு வகையானப் பொருட்கள், தேவையான முடிவுகளை விளைவிக்கின்றது, ஒரு ஒருங்கிணைந்த முறையில் மீதமுள்ள ஒவ்வொன்றும் வேலை செய்கிறது. உற்பத்தியாளர்களான‌ ஆப்பிரிக்க மாங்காய் கூறுவது போல‌ அனைத்து பொருட்களும், மிகவும் பயனுள்ளது, ஆனால், கொழுப்பின‌ எரிகும் இந்த வார்த்தைகளுக்கு அப்பாற்பட்டது. எந்த ஹார்மோன்களும் இல்லாமல், எந்த விரும்பத்தகாத பக்க விளைவுகளும் இல்லாமல் வருகிறது. இந்த எடை இழப்பினை முயன்ற மக்கள், 3 வாரங்களில் சுமார் 20 பவுண்ட் எடை இழந்துள்ளனர்! இது நல்லது தானே.
விலை: $ 50

Top-10-Weight-Loss-Diet-Drops-7
7. ஆக்டிவ்8 எக்ஸ் உணவு துளிகள்:
பிரிட்டனில் மிகவும் பிரபலமான எடை இழப்புக்கு லன்டன் மானகரம் ஆக்டிவ்8 எக்ஸ் சொட்டுக்களில் 10 சிறந்த பொருட்கள் நீங்கள் விரும்பும் எடையைக் குறைக்க உத்தரவாதமான‌ முடிவுகளை வழங்குகிறது. சிறந்த முடிவுகளுக்காக‌, ஒரு ஏவி எக்ஸ் உணவு திட்டம் இணைந்த‌ இந்த சொட்டினை பயன்படுத்த வேண்டிய்தற்கானவை:
– பசி வேதனையை தடுக்கவுமானதை
– கார்போஹைட்ரேட் உறிஞ்சுதல் தடுத்தல்
– இழிவுச்சேர்க்கையெறிகை உயர்த்துதல்
– கொழுப்பினை எரிக்க சிறந்தது
விலை: $ 84

Top-10-Weight-Loss-Diet-Drops-8
8. கார்சீனிய கம்போஜியா திரவ துளிகள்:
மலபார் புளி அல்லது விரிக்ஷாம்லா என்று அறியப்படுகிறது, கார்சீனிய காம்போஜேஸ் காரணமாக அதன் எடை இழப்பு பண்புகள் வெளிச்சத்திற்கு காட்டப்பட்டுள்ளது. காப்ஸ்யூல்கள் இருந்த போதிலும், சொட்டுகல் மிகுந்த‌ நன்மைகளை வழங்குகிறது. 60%, ஹ்சிஏ, முக்கிய கொழுப்பு எரிக்கும் கூறுகளை நிரப்பியுள்ளது, இந்த சொட்டு எடை இழக்க பாதுகாப்பான மற்றும் பயனுள்ள வழிகளில் ஒன்றாகும். உங்கள் இழப்பு நிலையானதாக‌ உள்ளது என்பதை உறுதி செய்ய சீரான உணவு மற்றும் ஒரு நல்ல உடற்பயிற்சி வழக்கமாக இணைந்திருக்கும்.
விலை: $ 48

Top-10-Weight-Loss-Diet-Drops-9
9. ஆக்டிவா மாதா பச்சை காபி பீன் சாற்றின் துளிகள்:
பச்சை தேயிலை, ஒரு காலத்தில், எடை இழப்புகு அவசியமாக இர்ந்தது. இப்போது, பச்சை காபி பற்று தெரிந்துக் கொள்வோம். ஆக்டிவா மாதா ஒரு பாதுகாப்பான மூலிகை எடை இழப்புக்காக‌ தெரிகிறது, ஒரு பாதுகாப்பான அடிப்படையில் வளர்சிதை மாற்றத்தை ஊக்குவிகின்றது. இங்கு சாதகமான விமர்சனங்கள் மிகவும் ஒரு சிலதாகிறது, ஆனால் விளைவு அதை பயன்படுத்தும் நபரைப் பொருத்து அதிகமாக வேறுபடுகின்றது.
லை: $ 40

Top-10-Weight-Loss-Diet-Drops-10
10. இயற்கை ஈகோஸ்லிம் சொட்டு:
ஒரு 100% மூலிகை எடை இழப்பு உணவு சொட்டு, இது ஒரு ஆரோக்கியமான வழியில் கொழுப்பை இழக்க உங்களுக்கு உதவுகிறது. இது உங்கள் உடல் எடை இழப்பு பயணத்திற்கு ஒரு சுமூகமானதாகிறது, உங்கள் வளர்சிதை அளவுகளுக்கு ஒரு நல்ல ஊக்கத்தை கொடுக்க‌ உதவுகிறது.
விலை: $ 47
பயனுள்ள எடை இழப்பு ஒரே நாளில் செய்து முடிக்கப்படும். இது ஒரு நேர்மறையான அணுகுமுறையுடன் பொறுமையாக இருக்க‌ வேண்டும். நீங்கள் இந்த எடை இழப்பு சொட்டு உதவியுடன் செய்யலாம், ஆனால் வெறும் துணை நிலையினால் முடியாது. ஒரு நல்ல, சீரான உணவு, ஒரு உடற்பயிற்சி திட்டம் மற்றும் நனவாக முயற்சிகள் இணைந்து ─ இந்த எடை இழப்புக்கு முக்கிய குறிப்புகளாக‌ உள்ளன. கூடுதலாக‌, உங்கள் முயற்சிகள் மிகவும் பயனுள்ளதாக‌ மற்றும் திறமையானதாக‌ செய்ய மட்டுமே பயன்படுத்த வேண்டும். எடை இழப்பு அதிசயங்களை இவை மட்டுமே குறப்பது இல்லை.
நீங்கள் ஒரு நல்ல உணவு மற்றும் உடற்பயிற்சியின் ஆட்சி இல்லாமல், எந்த எடை இழப்பு முறைகளையாவது பயன்படுத்தி இருக்கிறீர்களா? அதில் உங்கள் அனுபவம் என்ன? கீழே உள்ள கருத்துக்கள் பகுதியில் எங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள்.

Loading...
8056
-
85%
Rates : 20