எடை இழப்புக்கு 3 எளிய எலுமிச்சை தேநீர் வகைகள்:,tamil beauty tips

Loading...

Lemon-Tea-Recipes

நீங்கள் எலுமிச்சை தேநீர் வழக்கமாக எடுத்துக் கொள்ளும் போது அந்த கூடுதல் பவுண்டுகள் சிந்த உதவ முடியும் என்பது உங்களுக்கு தெரியுமா? சரி, அது தான் உண்மை! எலுமிச்சை தேயிலையில் பல சுகாதார நலன்கள் உள்ளது, மேலும் எடை குறைப்பதற்காக இதை உணவில் ஒரு பகுதியாக பெரும்பாலும் பயன்படுத்தப்படுகிறது.
எனவே, நீங்கள் எலுமிச்சை தேனீர் எப்படி தயார் செய்வது என்று தெரிந்து கொள்ள வேண்டுமா? நீங்கள் சிறந்த முறையில் அதை எப்படி செய்ய முடியும்? எலுமிச்சை தேநீரின் அற்புதமான சமையல் பற்றி இந்த கட்டுரை. நீங்கள் அவை என்ன என்று தெரிந்துக் கொள்ள விரும்புகிறீர்களா? மேலும் படிக்கவும்!
1. வழக்கமான எலுமிச்சை தேநீர்:

download (2)
தேவையான பொருட்கள்:
– ½ தேக்கரண்டி சர்க்கரை
– 1 தேக்கரண்டி தேநீர் (தூள்)
– 1 தேக்கரண்டி எலுமிச்சை சாறு
– 2 கப் தண்ணீர்
செய்முறை:
1. ஒரு கடாயில் தண்ணீரை கொதிக்க விடவும்.
2. இப்போது தேயிலை தூள் சேர்த்து ஒரு நிமிடம் தண்ணீரில் கொதிக்க வைக்கவும்.
3. வெப்பத்தில் இருந்து நீக்கி மற்றும் எலுமிச்சை சாறு மற்றும் சர்க்கரை சேர்க்கவும்.
4. சர்க்கரை மற்றும் எலுமிச்சை சாறு முற்றிலுமாக கரையும் வரை நன்கு கலக்கவும்.
5. ஒரு கிண்ணத்தில் தேயிலையை வடிகட்டவும்.
6. சூடாக பரிமாறவும்.
2. தேன் எலுமிச்சை டீ:

download (3)
தேவையான பொருட்கள்:
– ½ தேக்கரண்டி சர்க்கரை (தேவைப்பட்டால்)
– 1 தேக்கரண்டி எலுமிச்சை சாறு (புதிதாக பிழிந்தது)
– 1 தேக்கரண்டி தேன்
– 1 கப் தண்ணீர்
செய்முறை:
1. ஒரு நுண்ணலை பாதுகாப்பான‌ குவளையில் தண்ணீரை சேர்க்கவும்.
2. இப்போது குவளை தேன் சேர்க்கலாம்.
3. சுமார் 2 நிமிடங்கள் குவளையை மைக்ரோவேவ்வில் வைக்கவும்.
4. வெளியே எடுத்து, எலுமிச்சை சாறு சேர்த்து மற்றும் தேன் கரையும் வரை கலக்கவும், மற்றும் தேவைப்பட்டால் சர்க்கரை சேர்க்கவும்.
5. சூடாக பரிமாறவும்.
3. தேன் எலுமிச்சை இஞ்சி டீ:

download (4)
தேவையான பொருட்கள்:
– ½ தேக்கரண்டி தேன்,
– 2 கப் தண்ணீர்
– 1 தேக்கரண்டி எலுமிச்சை சாறு
– 1 தேக்கரண்டி நறுக்கப்பட்ட இஞ்சி
– 1 தேக்கரண்டி தேநீர் இலைகள்
செய்முறை:
1. ஒரு பாத்திரத்தில் நீரை கொதிக்க வைக்கவும்.
2. நீர் குமிழிகள் வருவதற்கு முன், நறுக்கப்பட்ட இஞ்சி சேர்க்கவும்.
3. அது கொதிக்க‌, எலுமிச்சை சாறு மற்றும் தேன் (தேவைப்பட்டால்) சேர்க்கவும்.
4. ஒரு கப்பில் வடிகட்டிக் கொள்ளவும்.
5. சூடாக பரிமாறவும்.
எலுமிச்சை தேநீர் பயன்படுத்தி எடை இழப்பது எப்படி:
உங்கள் எலுமிச்சை தேநீரில் எந்த கிரீம் அல்லது சர்க்கரை சேர்க்கக்கூடாது. சர்க்கரையில் கலோரிகள் அதிகமாக இருக்கிறது (1) மற்றும் கிரீம் நிறைவுற்ற கொழுப்பினைக் (2) கொண்டிருக்கிறது. நீங்கள் உங்கள் தேநீரில் பால் சேர்க்கும் போது, அது எலுமிச்சை தேநீர் நன்மைகளின் வீரியத்தை குறைக்கிறது. உங்கள் தேநீரை கலோரி இல்லாமல் வைத்துக் கொள்ளவும், தேன் (3) அல்லது சர்க்கரையை தவிர்த்து மற்றும் வெற்று வயிற்றில் குடிக்க வேண்டும். புத்துணர்ச்சியான‌ எலுமிச்சை சுவை உங்கள் தேநீரில் பூஜ்ய கலோரிகளை சேர்க்கிறது.
நீங்கள் சூடாக‌ அல்லது குளிர்ந்த தேநீராக‌ செய்ய முடியும். இது அதே நன்மைகளை வழங்குகிறது. நீங்கள் ஒரு குளிர் நாளில் சூடாகவோ அல்லது வெப்பம் அதிகமாக இருக்கும் நாளில் குளிர்ந்த‌ அல்லது ஐஸ் கொண்டு நிரப்பப்பட்ட குளிர்ந்த எலுமிச்சை தேநீரை தேர்வு செய்யலாம். குறைந்தது ஒன்று, அல்லது நீங்கள் நிர்வகிக்க முடியும் என்றால், எலுமிச்சை தேநீர் இரண்டு கப் ஒவ்வொரு நாளும் குடிக்கலாம். அதில் எந்த பக்க விளைவுகளும் இல்லை மற்றும் பல சாத்தியமான உடல்நல நன்மைகள் உள்ளன.
முக்கியமாக‌ ஞாபகம் வைத்துக் கொள்ள வேண்டியது:
எலுமிச்சை தேநீர் தனியாக நீங்கள் எடை இழக்க உதவ முடியாது. எனினும், ஒரு உணவு திட்டம் மற்றும் உங்கள் உடற்பயிற்சி மூலம், அது நிச்சயமாக எடை இழப்பை நோக்கி மிகவும் அவசியமான ஊக்கத்தை வழங்க முடியும். நீங்கள் ஒரு ஆரோக்கியமான மற்றும் உடலை வேண்டும் போது உடற்பயிற்சி ஒரு முக்கியமானதாகும். எனவே ஒவ்வொரு நாளும் குறைந்தது 20-25 நிமிடங்கள் உடற்பயிற்சி செய்வதை நினைவில் கொள்ள வேண்டும்.
நீங்கள் விரும்பும் பயிற்சிகளை தேர்வு செய்யுங்கள். இந்த உடற்பயிற்சி உங்களை சோர்வடைய செய்யாமல் மற்றும் நீங்கள் உங்கள் இலக்கை அடைய உந்துதலாக‌ இருக்கும். எலுமிச்சை தேநீர் மூலம் தேவையற்ற உடல் எடையை குறைக்க உதவுகிறது, நீங்கள் எந்த திரவ கலோரிகள் எடுத்துக் கொள்ள தேவையில்லை.
எனவே, வெற்றிகரமாக உங்கள் எடையை குறைக்க உங்கள் உணவில் காய்கறிகள் மற்றும் பழங்கள் இந்த சமையலில் பயன்படுத்தவும். நீங்கள் ஏற்கனவே உங்கள் எடையை குறைக்க எலுமிச்சை டீ பயன்படுத்தப்படுகிறது என்றால், இங்கே உங்கள் அனுபவங்களை பற்றி சொல்லுங்கள். எலுமிச்சை தேநீர் பயன்படுத்த‌ தொடங்கியுள்ளீர்களா, நீங்கள் அதை எப்படி அனுபவிக்கிறீர்கள் என்று கேட்க விரும்புகிறோம். கீழே உள்ள ஒரு கருத்து பகுதியில் பதிவு செய்யுங்கள்.

 

Loading...
19548
-
94%
Rates : 51