ஒரு வாரத்தில் ஒரு சிறிய அடிவயிற்றினைப் பெறுவது எப்படி

Loading...

Get-A-Smaller-Waist-In-Just-A-Week

உங்களுக்கு விருப்பமான நடிகை போல் என்றும் அளக்கும் கருவி போன்ற தோற்றத்தை அடைய வேண்டுமா? ஒரு மெலிந்த இடுப்பு உங்கள் கனவில் வருகிறதா, மற்றும் நீங்கள் அடிக்கடி அடைய முடியாது ஒன்று உள்ளது என்று நினைக்கிறீர்களா? சரி, இது நீங்கள் ஒரு சிறிய இடுப்பினைப் பெற‌ உதவக் கூடிய‌ அந்த சூப்பரான‌ குறிப்புகளை கொடுக்கிறது; அதுவும் ஒரு வாரத்திற்குள்!
எப்படி? தெரிந்துக் கொள்ள‌ வாசியுங்கள்!
1. உங்கள் உணவு முறைகளை மாற்றுங்கள்:
அறிவியல் ஆய்வுகளில் பழங்கள் மற்றும் பிற காய்கறிகள் சேர்ப்பதுடன், முழு தானியங்கள் சாப்பிட நீங்கள் எடுத்துக்கொள்ளும் கொழுப்பு அளவை குறைக்க உதவுகிறது என்று தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. அவை எந்த பாதுகாப்புகளை கொண்டுள்ளன, முழு தானியங்கள் சாப்பிடும் போது ஆரோக்கியமானதாக‌ உள்ளது. இந்த ஒரு வாரத்திற்குள் மெலிதாக்கவும் சிறந்த வழிகளில் ஒன்றாகும். பழங்களில் சில நேரங்களில் சர்க்கரை அதிக அளவில் இருப்பதால் பல பழங்கள் சாப்பிடும் போது எதிர் விளைவுகளாக‌ இருக்க முடியும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.
மருத்துவர்கள் நீங்கள் சில‌ பவுண்டு இழக்க உங்கள் உணவில் இருந்து 3,500 கலோரிகள் குறைக்க வேண்டும் என்று சொல்கின்றனர். ஆரோக்கியமான எடை இழப்புக்கு வாசலிலேயே 2 பவுண்டுகள் இழப்பதற்கு ஒரு வாரம் ஆகிறது, அதனால் நீங்கள் பட்டினி கிடக்கக்கூடாது. குறைந்து ஆரோக்கியமானதாக‌ சாப்பிடவும்.
2. தண்ணீர் அதிகம் குடிக்கவும்:
இன்னும் தண்ணீர் குடிப்பதன் மூலம் எடை இழக்க முயற்சிக்க‌ மற்றொரு முக்கியமான விஷயமாகும். இந்த தாகம் மற்றும் பட்டினிக்கு இடையே குழப்பம் இருந்து உங்கள் உடலின் எடையை தடுக்க உதவுகிறது. உணவின் மீது அதிகப்படியான போக்கினை குறைக்க, அதிக தண்ணீர் குடிக்கவும். அது போல் தோல் மற்றும் முடிக்கு நல்லது.
3. தரத்தில் கவனம் தேவை, ஆனால் அளவில் இல்லை:
உங்கள் உடலில், அதிகமாக கொழுப்பு அல்லது சர்க்கரை சேர்க்க வேண்டாம் என்றும் ஆரோக்கியமான உணவுகளை சாப்பிடுவதற்கு எதிராக, உணவில் டயட்டிங் இருக்கும் மக்கள், எதையும் சாப்பிடக் கூடாது. உணவுக்கட்டுப்பாடு இரகசியங்கள் உங்கள் உடலில் அதிக கலோரிகள் சேர்க்க வேண்டாம், இது மேலும் ஆரோக்கியமான உணவை, சாப்பிடுவது நல்லது.
4. உடற்பயிற்சி:
மெலிதான இடையை பெறுவதற்கு மிக தெளிவான விஷயம் பயிற்சி ஆகும். எனவே, நீங்கள் வேலை செய்ய தயாராக இருந்தால் எப்படி கடினமாக சார்ந்தது ஒரு டிரிம்மான‌ இடுப்பினை பெறுவது. நீங்கள் முயற்சி செய்வதன் காரணங்களால் மட்டுமே உங்களை அர்ப்பணித்துப்பாருங்கள் நல்ல பலன் கிடைக்கும். எனினும், கவனித்து மற்றும் நீங்கள் படிப்படியாக தொடங்குவதை உறுதி செய்யுங்கள். முதல் நாள் உங்களை ஆன்மாவின் அளவிற்கு அதிகமாகச் செயலில் அல்லது காயத்தை படிப்படியாக உடற்பயிற்சியின் தீவிரத்தை அதிகரிக்கவும்.
நீங்கள் அனைத்து நிலைகளின் மூலம் வேலை மற்றும் ஆழ்ந்த மற்றும் நீண்ட உடற்பயிற்சி நடைமுறைகள் செய்வது ஒரு அடிப்படை மட்டத்தில் துவங்கி, அங்கு ஒரு உடற்பயிற்சி திட்டத்தை, உறுதி செய்யுங்கள். ஒரு உடற்பயிற்சி இதழ் பராமரிக்க அல்லது நினைவூட்ட ட்விட்டரில் போடுங்கள். நீங்கள் பொதுவாக‌ ஏதாவது அறிவிக்கும் போது பெரும்பாலும், நீங்கள் அதை செய்ய மேலும் கடமைப்பட்டுள்ளீர்கள்.
நேரத்திற்கேற்ப‌, நீங்கள் தேய்ந்துபோன அல்லது பாரபட்சமற்ற உணர்வு இல்லாமல் வழக்கமான உடற்பயிற்சியை அனுபவிக்க தொடங்குங்கள். உங்கள் இடுப்பு ட்ரிமிங்குடன் இணைந்து, இது நீங்கள் ஒரு ஆரோக்கியமான வாழ்க்கை வாழ உறுதி செய்கிறது.
நீங்கள் இலக்கை குறிப்பிட்ட பயிற்சிகள் மூலம், இடுப்பு வடிவமைக்க உதவும், குறிப்பாக அதை செய்ய முடியும். இந்த பயிற்சிகள் மிகவும் முக்கியமானது; நீங்கள் நேரடியாக இடுப்பு மீது எடை இழப்பு இலக்கினை அடைய‌ முடியாது, நீங்கள் நிச்சயமாக சில பயிற்சிகள் அந்த தொனியில் மற்றும் மெலிதாக‌ உங்கள் மத்தியில் உள்ள‌ தசைகளை செய்ய முடியும்.
5. உங்கள் மார்பு மற்றும் தோள்களை கட்டமைப்பு செய்யுங்கள்:
ஏதாவது ஒன்றை சிறியதாக‌ செய்ய சிறந்த வழி அதை சுற்றியுள்ள‌ விஷயங்கள் எல்லாமே பெரியதாக‌ உருவாக்குவதன் மூலம் செய்ய முடியும். இதேபோல், உங்கள் மேல் வளைவுகள் உடற்பயிற்சியின் போது, உங்கள் தோள்கள் மற்றும் மார்புகள் பெறிதாக தெரியும் போது, இடுப்பு மெலிதாக‌ தோன்றும்.
நீங்கள் தோள்பட்டை மற்றும் மார்பு பயிற்சிகள் செய்ய பரிசீலிக்க முடியும்.
6. ஆடை:
மெலிதான இடுப்பு பெறுவதில் மற்றொரு தோல்வி-பாதுகாப்பான வழி உங்கள் ஆடைகளை கவனமாக அணிய வேண்டும். ஒரு இடுப்பு பெல்ட் இதற்கு ஒரு நல்ல வழியாக‌ இருக்க முடியும். உங்கள் பெல்ட், பரந்த அணிகலன்கள், ஒல்லியாக அல்லது சடையாக‌ இருக்கலாம்! நீங்கள் ஒரு ஆடை மீது அவற்றை அணியும் போது, அவை தானாக உங்கள் இடுப்பை சிறியதாக தோன்றும், இது ஒரு அளக்கும் கருவி எண்ணிக்கை போன்ற‌ மாயையை வழங்கும்.
இது ஒரு வாரத்தில் ஒரு சிறிய இடுப்பினைப் பெற சில எளிய வழிகள் உள்ளன. உங்கள் சொந்த ஆடை ஹேக் அல்லது நீங்கள் உங்கள் இடுப்பு அளவு குறைக்க பயன்படுகிற குறிப்பிட்ட உடற்பயிற்சி பற்றி சொல்லுங்கள். கீழே ஒரு கருத்து பகுதியில் உங்கள் அனுபவங்களை பற்றி சொல்லுங்கள்.

Loading...
91325
-
78%
Rates : 122