பயனுள்ள 5 ஒப்பனை குறிப்புகள்

Loading...

12993419_1115488201805244_7486698100117914035_n

தோல் நுண்துளை அளவு மரபு ரீதியாக வரையறுக்கப்பட்டது மற்றும் அது அவை சிறியதாக‌ செய்வது எளிதானது அல்ல. துளைகளை சுருக்கும் பொருட்டு, ஒரு வயது நிரம்பிய இயற்கையான மாற்றாக முகத்தில் குளிந்த நீரை ஸ்பிளாஸ் செய்து மற்றும் முட்டை-வெள்ளை மாஸ்க் உபயோகப்படுத்தும் போது இதற்கு மிக‌வும் பயன்படுத்தப்படுகிறது. எனினும், இந்த இயற்கை வைத்தியம் பல பேருக்கு நல்ல பலனைத் தந்தாலும், சிலருக்கு இது வேலை செய்வதில்லை!
இயற்கை வழியில் இந்தத் துளைகளை நீக்குவது உங்களுக்கு வேலை செய்யவில்லை என்றால், நாம் ‘மேக் அப்’ போடுவது ஒரு சரியான தீர்வாகும்.
உங்கள் முக துளைகளை ஒப்பனை மூலம் சிறியதாக‌ தோன்ற‌ செய்ய சிறந்த‌ 5 குறிப்புகள்:
இங்கே உடனடியாக உங்கள் துளைகளின் தோற்றத்தை குறைக்க உதவும் இந்த மேலான‌ 5 ஒப்பனை குறிப்புகள் உள்ளன.
1. பிரிம்மர்ஸ் உபயோகியுங்கள்:
பிரிம்மர்ஸ் நீங்கள் செய்யும் ஒப்பனைய்ல் ஒரு முக்கியமான ஒன்றாகும், அதிலும் குறிப்பாக எண்ணெய் தோல் அல்லது எண்ணெய் மற்றும் வறண்ட தோலுக்கு மிகவும் உதவியாகும். பிரிம்மர்ஸ் பயன்படுத்தும் போது அவை நிரப்புவதன் மூலம் நிறத்திலுள்ள‌ கறைகள், துளைகள் மற்றும் கோடுகளின் தோற்றத்தை குறைக்கிறது. உங்கள் தோல் பளபளப்புக்கு ஒரு குறிப்பை வழங்கியதால், இது சமன்படுத்தி உங்கள் தோலின் தொனியை பாதுகாக்கிறது.
ஒரு ஒப்பனையை அறிமுகம் செய்யும் போது முதன்மை நன்மைகளாக இது, உங்கள் தோலை மென்மையான தோன்றும் வகையில் மாற்றி, மற்றும் தோலிலுள்ள‌ பெரிய துளைகள் மற்றும் முத்திரைகளை நீக்குகிறது. இது துளைகளின் மீது ஒரு போர்வையை உருவாக்குகிறது, அதனால் உங்கள் அடித்தளத்தை சுமூகமாக செய்து மற்றும் குறைபாடற்று தோன்ற செய்கிறது.
2. நுண்துளை கன்சீலர்ஸ்:
நுண்துளை கன்சீலர்ஸ் உங்கள் இயற்கையான தோல் தொனிக்கு ஏற்ப நிறத்தை தரும் ஒரு தனிப்பட்ட ஒப்பனை தயாரிப்பு ஆகும். இது தற்காலிகமாகமானது, அதன் மூலம் மற்ற ஒப்பனை பொருட்களினால் மற்றும் மென்மையான தளத்தை உருவாக்கி நுண்துளை துவாரத்தின் மூலம் பூர்த்தி செய்ய உதவுகிறது. நுண்துளை கன்சீலர்ஸ், சந்தையில் எளிதாக கிடைக்கும்.
நுண்துளை கன்சீலர்ஸ் ஆழமான துளைகளில் மற்றும் குழிகளில் அமர்ந்திருப்பதால், அதை நாள் முடிவில் ஒப்பனையை பயன்பாடுத்தியப் பிறகு உங்கள் தோலை சுத்தப்படுத்துவது மிகவும் முக்கியமானது. நுண்துளை கன்சீலர்ஸ், அவை துளைகளுக்குளை இறுக்குதால் மற்றும் அதிகப்படியான எண்ணெய்யை உறிஞ்சுவதன் மூலம் பெரிய துளைகளை சிறியதாக‌ மறைத்து விடுகிறது. நீங்கள் ஒரு பிளாட் கன்சீலரை தூரிகைக் கொண்டு விரிவாக்கப்பட்ட துளைகளின் பகுதிகளில் அதை போடலாம்.
3. எண்ணெய் இல்லாத‌ அடித்தளங்கள்:
கனிம ஒப்பனை அடித்தளம் ஒரு மென்மையான, ம‌ற்றும் இயற்கை பூச்சை கொடுக்கின்றது. அவை விரிவாக்கப்பட்ட துளைகளின் தோற்றத்தை குறைக்க உதவும். கனிம அடித்தளம் எண்ணெய் இல்லாத‌ சூத்திரமாகும், அதன் மூலம் உங்கள் துளைகளை பெரியதாக‌ தோன்றச் செய்கிறது, இது அதிகப்படியான எண்ணெய், திரட்சியினைக் கட்டுப்படுத்துகிறது.
நீங்கள் அந்த துளைகளின் தோற்றத்தை மூடுவதற்கு வேண்டும் என்றால், எப்போதும் எண்ணெய் இல்லாத‌ மற்றும் மேட் சூத்திரங்களை தேர்வு செய்யுங்கள். இது திரவ சூத்திரத்தை விட தூள் அடித்தள சூத்திரங்கள் மற்றும் கிரீம் சூத்திரங்கள் பெரிய துளைகளை மூடுவதற்கு சிறந்ததாகிறது.
4. எப்போதும் ஸ்போன்ஜு பயன்படுத்தவும்:
அடித்தளத்தை போடும் போது, ஒரு மிக சிறிய அளவு எடுத்து ஆரம்பிக்க வேண்டும் பின்னர் அனேக இடங்களில் இதை போடவும். ஆரம்பத்தில் அடித்தளத்தை நிறைய சேர்க்கும் போது உங்கள் விரிவாக்கப்பட்ட துளைகள் மற்றும் கோடுகளின் மீதுள்ள‌ கவனத்தை விட்டு விடக்கூடும். மாறாக அது நல்ல கவரேஜ் வழங்க‌ அடித்தளத்தை பயன்படுத்தும் போது ஒரு தூரிகை அல்லது ஒரு ஸ்போன்ஜு பயன்படுத்துவது ஒரு பெரிய தந்திரமாகும் மற்றும் நன்றாக பெரிய துளைகளையும்  மறைக்கிறது. பாக்டீரியா திரட்சியினை தவிர்க்க அடிக்கடி ஸ்போன்ஜு கழுவுவதை நினைவில் கொள்ளுங்கள்.
அடித்தளத்தை ஸ்போன்ஜு முக்கி பிறகு தோலில் அழுத்தம் தந்து டாப்பிங் இயக்கத்தில் பயன்படுத்தவும். எப்போதும் சிறுமப்படுத்தும் உங்கள் துளைகளின் தோற்றத்தை வைத்து கீழ்நோக்கி பயன்படுத்தவும். உங்கள் ஒப்பனையை மூடுவதற்கு ஒரு எண்ணெய் இல்லாத‌ சிறிய அல்லது தூளினைக் கொண்டு உங்கள் ஒப்பனையை முடிக்கவும்.
5. பளபளப்பினைத் தவிர்க்கவும்:
மின்னும் ஹைலைட்டர்ஸ், மற்றும் ஒளிரும் அடித்தளங்கள் உயர் பளபளப்பு துகள்களைக் கொண்டிருக்கின்றனது, இது துளைகளின் தோற்றத்தை மேம்படுத்துகிறது . எனவே, அதை நீங்கள் பெரிய துளைகள் பகுதிகளில் தவிர்க்க பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. தோல் மென்மையாக‌ தோன்ற‌ வைக்க‌ மேட் சூத்திரம் பொருட்களே சிறந்த‌ தேர்வாகும்.
உங்கள் முக துளைகளை சிறியதாக‌ தோன்ற‌ செய்ய இந்த சிறந்த 5 குறிப்புகள் அழகான குறைபாடற்ற ஒப்பனை பூச்சாக‌ கிடைக்கும்.
நீங்கள் எப்போதும் உங்கள் துளைகளை சிறியதாக‌ தோன்ற‌ செய்ய வேறு எந்த ஒப்பனை குறிப்புகளை முயற்சிக்கிறீர்களா? ஆம் என்றால், பிறகு கீழே உள்ள கருத்து பகுதிய்ல் உங்கள் குறிப்புகளை பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

Loading...
2588
-
50%
Rates : 2