10 எளிய மற்றும் பயனுள்ள வழிகளில் தினமும் எடை இழக்கலாம்

Loading...

13434703_10156977850860137_3501124749945395851_n

நீங்கள் ஒரு நீண்ட நேரம் எடை இழக்க முயற்சி செய்தும், ஆனால் முடியவில்லை? நீங்கள் அடிக்கடி கிலோ கணக்கில் தீவிர உடற்பயிற்சி செய்ய எரிச்சலாக உள்ளத? சில நேரங்களில் நாம் செய்ய வேண்டிய பயிற்சிகளை நாம் முற்றிலும் இதை செய்து ஊக்கம் தர சிக்கலானவை.
ஆனால் நீங்கள் ஒரு சில வாழ்க்கை முறை மாற்றங்களினால் ஒரு பெரிய வித்தியாசத்த்னால் நீங்கள் எடை இழக்க உதவ முடியும் என்று நம்ப முடியும்? சரி, அது உண்மை தான்! அதில் என்ன தெரிய வேண்டும்? படிக்கவும்!
1. சரியான திசையில் மெதுவாக மற்றும் சீராக நடவடிக்கை எடுக்கவும்:
நீங்கள் ஒரு திறமையான எடை இழந்து, அல்லது கற்றல் மெதுவாக மற்றும் சீரான நடவடிக்கைகளை எடுத்து எப்போதும் அல்ல என்பதை நினைவில் கொள்ள வேண்டும். அதே நேரத்தில் எல்லாம் செய்ய முயற்சி செய்து உங்கள் தோல்வியையே உடனடியாக செய்யும். செய்ய சிறந்த விஷயமாக ஒரு சிறிய மற்றும் ஆரோக்கியமாக இருக்க ஒவ்வொரு நாளும், மிக கடுமையாக இல்லாமல் இருக்க வேண்டும். உதாரணமாக, காலையில் ஒரு யோகா ஆசனம் செய்யலாம். நீங்கள் கூட அதற்கு பதிலாக உங்களுக்கு பிடித்த பொரித்த சிற்றுண்டிகளாக முளைகள், ஒரு கிண்ணத்தில் எடுத்துக் கொள்ளலாம்.
2. உங்கள் புரதம் உட்கொள்வதை அதிகரிக்கவும்:
உங்களை தூண்டுவதைப் பற்றி பேசும் போது, வேகமாக எடை குறைக்க உங்கள் உணவில் முட்டையை சேர்க்கலாம். முட்டை புரதங்களில் ஒரு மிகுதியான ஆதாரமாக உள்ளது. புரதங்கள் முழுமையாக உங்களை வைத்துக் கொல்லும் அளவிற்கு அதில் இரசாயனங்கள் உள்ளன. ஒரு சத்து நிறைந்த உணவை எடுத்து நீங்கள் அதிகமாக மற்றும் தேவையற்ற எடையை குறைத்தும் லாபம் இல்லை என்று உறுதி செய்யப்படுகிறது.
3. விட்டு கொடுக்கக் கூடாது:
அனைத்தும் நீங்கள் ஒழுங்கற்ற உடற்பயிற்சி ஆர்வலர்களுக்கு கடினமான பகுதியாக நீங்கள் ஒரு உடற்பயிற்சி வாரத்திற்கு 5 மணி நேர பயிற்சி செய்யலாம். மாறாக, இது ஒரு முழு நாள் உணர செய்யும். எடையுள்ள அளவு ஆரம்பத்தில் பிடிவாதமாக இருக்கலாம் ஆனால் விட்டுக் கொடுக்க கூடாது. உங்கள் உடற்பயிற்சி முன்மாதிரியாக நினைத்து ஒரு உடற்பயிற்சிக்கூடத்திற்கு செல்லவும்.
4. உங்களை இழந்துவிட வேண்டாம்:
நன்றாக சாப்பிட வேண்டும் என்பதை நினைவில் கொள்ளுங்கள். இன்னபிற உங்களை பட்டினி கிடந்தால். வெறும் மிதமாகவாவது சாப்பிட ஞாபகம் வைத்துக் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் உங்கள் உணவில் ஒரு மிஸ் கொடுக்க ஆசை பட்டால், ஒவ்வொரு முறையும், ஒரு சிறிய தியாகம் இப்போது நீங்கள் ப்ளாப்பை இழக்க உதவும் என்று உங்களை ஞாபகப்படுத்திக் கொள்ளுங்கல்! நீங்கள் ஒவ்வொரு நாளும் எடை இழப்பது உண்மையில் ஆறுதலை தருகிறது.
5. தாமதிக்கிறது என்று சொல்ல வேண்டாம்:
ஆரோக்கியமான மற்றும் தினமும் உடற்பயிற்சிகளையும் சீரான உணவு உண்ணும் முயற்சிகளை நீங்கள் ஒரு ஆரோக்கியமான வாழ்க்கையை உருவாக்க உதவும். உணவுகளில் உங்கள் ஆரோக்கியத்தின் மீது பாதகமான விளைவுகளை ஏற்படுத்தக்கூடும் குறுகிய கால தீர்வுகள் உள்ளன.
6. உங்களுக்கு பிடித்த உணவு சாப்பிடுங்கள்:
இது உங்கள் குளிர்சாதன பெட்டியில் அந்த சாக்லேட் ஒரு திறந்த அழைப்பாக தோன்றலாம். எனினும், என்ன செய்ய வேண்டும், பழங்கள் மற்றும் காய்கறிகள் அனைத்து வகையானவற்றையும் சாப்பிட வேண்டும். நீங்கள் விரும்பினால், உங்கள் உணவில் அவர்கள் மேலும் அடங்கும் நோக்கத்தை கண்டறியலாம்.
7. உங்கள் ஒர்க்அவுட்டை அனுபவிக்கலாம்:
அதை திட்டமிட்டு காலவரையின்றி உங்கள் உடற்பயிற்சிகளையும் ஒத்திவைக்காதீர்கள். உடற்பயிற்சி உங்கள் பயணத்தை தொடங்க உதவும். நீங்கள் அதை நடனம், ஏரோபிக்ஸ், யோகா, உடற்பயிற்சி பயிற்சியாக இருக்க முடியும் இதை அனுபவிக்க என்றும் ஒரு பயிற்சி தேர்வாகும். நீங்கள் உங்கள் சுமையை செய்ய பல்வேறு பயிற்சிகளை முயற்சி செய்யலாம்.
8. வைட்டமின் டீ யின் அவசியங்கள்:
வைட்டமின் டி லெப்டின் பயனுள்ளதாக செய்கிறது என்று ஒரு ஊட்டச்சத்து உள்ளது. லெப்டின் மூளைக்கு திருப்தி தந்து  சென்டரில் நெருக்கமாக வேலை செய்யும் ஹார்மோன் ஆகும். வயிற்றில் இருந்து மூளைக்கு சொல்கிறது. மினசோட்டா பல்கலைக்கழகத்தில் ஒரு ஆய்வில், தினமும் வைட்டமின் டி கூடுதலாக அருந்தியவர்கள் பாடங்களில் ஊட்டச்சத்து போதுமானதாக இருந்தது என்றும் மற்றவர்களை விட இதனால் எடை இழக்க முடிந்தது என்றும் கூறப்படுகிறது.
9. ஒரு சில நேரங்களில் உபசரிப்பு வேண்டும்:
மகிழ்ச்சி முக்கியம். எனவே, ஒரு முறை உங்களுக்க்கு பிடித்த உணவு சாப்பிடலாம். எனினும், நீங்கள் சாப்பிட்டப் பிறகு உங்களுடன் அது ஒட்டிக்கொள்கின்றன என்று உறுதி செய்யுங்கல். இது உங்கள் உற்சாகத்தை உயர்த்த வேண்டும், ஆனால் நீங்கள் கடினமாக பயிற்சியினை ஊக்குவிக்கலாம்.
10. முறையாக பிளான் செய்யவும்:
முன்கூட்டியே உங்கள் உடற்பயிற்சிகளை மற்றும் உணவு திட்டத்தை திட்ட மிடவும். நீங்கள் உங்கள் உடற்பயிற்சியில் கவனம் செலுத்த நேரம் வெளியே எடுக்க முடியும் என்று உங்கள் நாளை திட்டமிட வேண்டும்.
மேலே உள்ள குறிப்புகளின் முயற்சி மற்றும் அவற்றை நீங்கள் ப்ளாப்பை சிந்த உதவியதா சொல்லுங்கள். நீங்கள் கீழே உள்ள பெட்டியில் கருத்து மூலம் நமக்கு, நீங்கள் கண்ட அதிசயங்களை இங்குள்ள எந்த உடற்பயிற்சி சூத்திரம் உதவுகிறது என்றுக் கூறுங்கள்!

Loading...
11997
-
50%
Rates : 2