முப்பது லட்சம் செலவில் மார்பகத்தை பெரிதாக்கிய ஸ்ரீதேவிக்கு வந்த வினை – அதிர்ச்சி தகவல்

Loading...

tyiSMhOqdfasfa

கடந்த ஜனவரி மாதம் ஆஸ்திரேலியா சென்று முப்பது லட்சம் செலவு செய்து இருபது வயது பெண்களுக்கான மார்பு ஆபரேஷன் செய்து வந்தார் தேவி நடிகை. பணகஷ்டத்தில் இருக்கும் தனக்கு இது மீண்டும் பட வாய்ப்புகளை பெற்றுத்தரும் என நம்பினார் ஸ்ரீதேவி.

இதனை கண்ட பாலிவுட்டே மூச்சு முட்டியது. மூச்சு திணறியது. மூச்சு வாங்கியது. மூச்சே போனது சிலருக்கு.

பார்ட்டிகளில் தேவி பற்றி தான் பேச்சு.பட வாய்ப்புகள் வரத்துவங்கியது. தேவியும் நெஞ்சை நிமிர்த்தி விழாக்களில் பவனி வந்தார்.போகும் இடமெல்லாம் அவரின் முன்னழகை காண பெருமளவில் கூட்டம் திரண்டது. எல்லாம் ஓகே தான். ஆனா வயசு .? வயசு அம்பத்திரெண்டு கொஞ்சம் ரிஸ்க்கான ஆபரேஷன் என்று கூறித்தான் ஆபரேஷன் செய்தார்கள் மருத்துவர்கள்.

இப்போது சிலிகான் அலர்ஜியாகி கடுமையான வலி வருகிறதாம். அளவும் கொஞ்சம் பெரிதாகி கூன் விழுந்தது போல் ஆகி விட்டாராம்.இப்போது மீண்டும் ஆஸ்திரேலியா செல்லும் முடிவில் இருக்கிறார் தேவி நடிகை..

இதெல்லாம் தேவையா என்கிறது பாலிவுட்.

Loading...
58941
-
28%
Rates : 14