பிந்து பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள இதுவே காரணமாம்..!

Loading...

தனியார் தொலைக்காட்சி நடத்தி வந்த பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி, தமிழகத்தில் மிக பெரிய பெயர் எடுத்தது. இந்த நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொண்ட பிந்து மாதவிக்கு, ஆரம்பத்தில் கலந்துகொள்ள இஷ்டமே இல்லையாம். ‘அந்த தொலைக்காட்சியில் இருந்து இந்த மாதிரி உனக்கு அழைப்பு வந்தது’ என பிந்துவிடம் நண்பர் சொன்னபோது, ‘எனக்கு அதிலெல்லாம் இஷ்டம் இல்லை’ என்று சொல்லிவிட்டாராம் பிந்து. காரணம், தன்னுடைய சொந்த வாழ்க்கை பற்றி வெளியில் பேச விரும்பாதவர் பிந்து மாதவி.

பிந்து பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள இதுவே காரணமாம்..!

அப்படிப்பட்டவர் கேமராவுக்கு முன் ரியலாக எப்படி இருக்க முடியும்? ஒருநாள் டைம் எடுத்து யோசித்துப்பார் என்று சொல்லியிருக்கிறார் பிந்துவின் நண்பர். காரணம், பிந்து நடிப்பில் கடைசியாக வெளியான படம் ‘ஜாக்சன் துரை’. அதன்பிறகு ‘பக்கா’ படத்தில் மட்டுமே கமிட்டானார். ‘ஜாக்சன் துரை’ ரிலீஸாகி ஒரு வருடத்துக்கும் மேலான நிலையில், ‘பிக் பாஸ்’ கம்பேக்காக இருக்கும் என்பது அவருடைய எண்ணம். பிந்துவுக்கும் அது ‘சரி’ என்று தோன்றவே, நிகழ்ச்சியில் கலந்துகொள்ள சம்மதம் தெரிவித்திருக்கிறார். மேலும் இவர் நிகழ்ச்சியிலும் சரி சக போட்டியாளர்களிடம் நல்ல பெயரை எடுத்துள்ளார்.

பிந்து பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொள்ள இதுவே காரணமாம்..!

Loading...
455
-
100%
Rates : 1